Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ เมื่อวันที่ 28 มกราคม 2567 เวลา 10.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลคลองขุด อำเภอท่าใหม่ จังหวัดจันทบุรี ได้เข้าศึกษาดูงาน เรื่องการบริหารจัดการน้ำแบบยั่งยืน “ธนาคารน้ำใต้ดิน” เพื่อเป็นประโยชน์ในการพัฒนาประสิทธิภาพในการทำงาน โดยมี นายนิรันดร์ โคตรปัจจิม นายก อบต.นาไหม คณะบริหาร ส.อบต. ปลัด อบต. หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ พนักงานจ้าง ร่วมให้การต้อนรับ mungmee